ಯುವ ಕಲೆ: 4 ನೇ ಪೋಸ್ಟರ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ವಿಜೇತರನ್ನು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ

ಯುವ ಕಲಾ ಪೋಸ್ಟರ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ವಿಜೇತರನ್ನು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ
ಯುವ ಕಲಾ ಪೋಸ್ಟರ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ವಿಜೇತರನ್ನು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ

ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮ ಸಚಿವಾಲಯ ಆಯೋಜಿಸಿರುವ “ಯಂಗ್ ಆರ್ಟ್: 4 ನೇ ಪೋಸ್ಟರ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಸ್ಪರ್ಧೆ” ಯ ವಿಜೇತರನ್ನು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ.


“ಡಾಮಿನೇಷನ್-ಐ ಮಿಲಿಯೆ” ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ 46 ಪೋಸ್ಟರ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಕೃತಿಗಳಿಗೆ ಒಟ್ಟು 97 ಸಾವಿರ 500 ಲಿರಾ ಬಹುಮಾನದ ಹಣವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುವುದು.

ಯುವ ವಿನ್ಯಾಸಕರು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಾರ್ವಭೌಮತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ 354 ವಿನ್ಯಾಸಗಳಲ್ಲಿ, ಆಯ್ಕೆ ಸಮಿತಿಯ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನದಿಂದ ನಿರ್ಧರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ 8 ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು 7 ಸಾವಿರ ಲಿರಾ ಮತ್ತು ಸಾಧನೆಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಉಲ್ಲೇಖ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಅರ್ಹವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾದ 9 ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ 3 ಸಾವಿರ ಲಿರಾಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಪ್ರದರ್ಶನ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ನೀಡಲಾಗುವ 29 ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ 500 ಟಿಎಲ್ ಮತ್ತು ಭಾಗವಹಿಸುವಿಕೆಯ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರವನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿ ನೀಡಲಾಗುವುದು.

ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಸಮಾರಂಭ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಸಚಿವಾಲಯ ನಂತರ ಪ್ರಕಟಿಸಲಿದೆ.

ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಆಯ್ಕೆ ಸಮಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಈ ವರ್ಷ ಸೆಲ್ಕುಕ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಲಲಿತಕಲಾ ವಿಭಾಗದ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕ. ಡಾ ಉಕೂರ್ ಅಟಾನ್, ಅಂಕಾರಾ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಟರ್ಕಿಶ್ ಇನ್ಸ್ಟಿಟ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ಟರ್ಕಿಶ್ ಕ್ರಾಂತಿಯ ಇತಿಹಾಸದಿಂದ. ಡಾ ಅಸೋಕ್‌ನ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ವಿಭಾಗದ ಹ್ಯಾಸೆಟೆಪ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಲಲಿತಕಲಾ ವಿಭಾಗದ ತೆಮುಸಿನ್ ಫೈಕ್ ಎರ್ಟನ್. ಡಾ ಪ್ರೊ. ಸೆರ್ದಾರ್ ಪೆಹ್ಲಿವಾನ್ ಮತ್ತು ಮರ್ಮರ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ ಫೈನ್ ಆರ್ಟ್ಸ್ ಫ್ಯಾಕಲ್ಟಿ ಗ್ರಾಫಿಕ್ ವಿಭಾಗ. ಸೆಮಾ ಇಲ್ಗಾಜ್ ಟೆಮೆಲ್ ನಡೆಯಿತು. ಆಯ್ಕೆ ಸಮಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಲಲಿತಕಲಾ ಸಚಿವಾಲಯದ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅಸ್ಸೋಕ್. ಡಾ ಮುರಾತ್ ಸಲೀಮ್ ಟೋಕಾ ್ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸಿದರು.

ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸಿನ ಶ್ರೇಯಾಂಕವಿಲ್ಲದ “ಯಂಗ್ ಆರ್ಟ್: 4 ನೇ ಪೋಸ್ಟರ್ ವಿನ್ಯಾಸ ಸ್ಪರ್ಧೆ” ಯ ವಿಜೇತರು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತಿವೆ:

ಸಾಧನೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು

  • ಮರ್ಟ್ ಬಾಸೀಕ್
  • ಎಜ್ಗಿ ಸೇನ್
  • ಹುಸೇನ್ ಉಜುಂಟಾಸ್
  • ತಹಾ ಬೆಕಿರ್ ಮುರಾತ್
  • ತುಗೆ ಸೆಟಿಂಕಯಾ
  • ಎಮಿಟ್ ಬೇಯರ್ಲೆ
  • ರೆಫಿಕ್ ಯಲೂರು
  • ಯೂನಸ್ ಎಮ್ರೆ ಕೊಜೊಸ್ಲು

ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಉಲ್ಲೇಖ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು

  • ಅಲೆನಾ ಸೆಲಿಕ್
  • ಎಲಿಫ್ ನೂರ್ ಹಯಾಕ್
  • ಫ್ಯಾಟ್ಮಾ ಐಡೋಸ್ಡು ಟೊರ್ಬಾಸೆ
  • ನಿಡಾ ಅವ್ಕು
  • ಟುಸೆ ಡೆಮಿರ್
  • ಸೆಮಾಲೆಟಿನ್ ಪೋಲಾಟ್
  • ಅಹ್ಮೆತ್ Önder ಡೆಮಿರ್
  • ಮೆಹ್ಮೆತ್ ಸಾಲಿಹ್ ಕಿಜಿಲ್ಕಯಾ
  • ಸೆರಾಪ್ ಕೆಸ್ಕಿನ್
  • ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ
  • ಸೆಮಲ್ ಸೆಬೆಸಿಯೊಸುಲ್ಲಾರ್
  • ಎಡಾ ಸುಡೆ ಕೊಕೊನರ್
  • ಎಲಿಫ್ ಗೊಕ್ತಾಸ್
  • ಎಮೈನ್ ಅಖಾನ್
  • ಗೊಲ್ಸಾಮ್ ದಮ್ಲಾ ಅಕಾನ್
  • ಹಲೀಮ್ ಅಲಡಾಗ್
  • ಇಲ್ಕರ್ ಇಲ್ಹಾನ್
  • ಮೆಹ್ಮೆತ್ ಇಸಿಕ್
  • Şerife Şahin
  • ಬ್ಯೂಟಿಷಿಯನ್
  • ಟೋಲ್ಗಾ ಕೋಬಾಕ್
  • ಆಲ್ಪರ್ ಓಜ್ಕಾನ್ ಕರಗಲ್
  • ದಿಲಾರಾ ಬೇಸಿಕ್
  • ಅಲೆನಾ ಮರಪೋಸ್ಲು
  • ಅಲೆನಾ ದಮ್ಲಾ ಓದಿದ್ದಾರೆ
  • ಮುಹಮ್ಮತ್ ಸೆಲ್ಮನ್ Özkaya
  • ಸಮೇತ್ ಅಲಕಾ
  • ದೇವ್ರಾನ್ ಡೆಲಿಯೊಸ್ಲಾನ್
  • ಎಬುಬೆಕಿರ್ ಬಯರಕ್ತೂಟನ್
  • ಎಸ್ಮಾ ತಸ್ತಾನ್
  • ಎಸ್ರಾ ಅಟಕಾನ್
  • ಎಡಿಲ್ ತೈಹಾನ್
  • ಜಿನೆಪ್ಸ್ ಕ್ವಿಕಾಕ್
  • ಮೆಹ್ಮೆತ್ ಅಲಿ ಡೆಮಿರ್ಬಾಸ್
  • ಮೆಹ್ಮೆಟ್ ಕ್ಯಾನ್ ಕಾಯಾ
  • ಮುರಾತ್ ಎವೆಲೆನ್ಸ್
  • ಸಫಾ ಅಕಲೆ
  • Şafak Deniz Kanburoğlu
  • Y ೈನೆಪ್ ಅಡಟೆಪೆ

ಈ ಸ್ಲೈಡ್ ಶೋಗೆ ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.



ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ಮೊದಲಿಗರಾಗಿರಿ

ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು